Camera Dome HDCVI Đàm thoại 2 chiều 2.0MP DH-HAC-HDW1200TQP-IL-T-VN
465.500₫
Còn hàng
( Giá sản phẩm đã bao gồm VAT )
Camera Dome HDCVI Dahua DH-HAC-HDW1200TQP-IL-T-VN độ phân giải 2.0MP, hỗ trợ đàm thoại 2 chiều. Ống kính 2.8mm góc rộng 111.3°, ánh sáng kép thông minh tầm xa 40m, chống nước IP67, hỗ trợ 4 chế độ CVI/TVI/AHD/Analog.
GIỚI THIỆU SẢN PHẨM
THÔNG SỐ KỸ THUẬT NỔI BẬT
Độ phân giải: 2.0MP CMOS (1920x1080) @25/30fps
Ống kính: Cố định 2.8mm, góc nhìn 111.3°
Tầm xa ánh sáng ấm và hồng ngoại: 40m
Hỗ trợ chế độ: CVI/TVI/AHD/Analog (4 in 1)
Tính năng xử lý hình ảnh: DWDR, BLC, HLC, 3DNR, AWB
Tích hợp micro và loa, hỗ trợ đàm thoại 2 chiều
Nguồn cấp: 12VDC ± 30%
Nhiệt độ hoạt động: –40°C đến +60°C
Chất liệu vỏ: Nhựa + kim loại
Chuẩn chống nước: IP67
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT
Hỗ trợ đàm thoại hai chiều trực tiếp qua camera
Ánh sáng kép thông minh giúp hình ảnh rõ cả ngày và đêm
Góc nhìn siêu rộng 111.3° với ống kính 2.8mm